กศน.อำเภอควนกาหลง ร่วมงานวันครู ประจำปี 2561(ครั้งที่ 62)
ณ หอประชุมวิทยาลัยเทคนิคสตูล อำเภอเมือง จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/26908040_200701390483333_191019188902615584_n.jpg)
นางสาวทัศนา กำปัตตา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง และนายทวีศักดิ์ แซ่เจน ครู ร่วมงานวันครู ประจำปี 2561 (ครั้งที่ 62) : กิจกรรมระลึกถึงพระคุณบูรพาจารย์ กล่าวคำปฏิญาณตน และพิธีมอบโล่และเกียรติบัตรครูที่รับรางวัล โดยนายทวีศักดิ์ แซ่เจน ครู เข้ารับโล่รางวัล"ครูดีศรีสตูล" ประจำปี 2561 ณ หอประชุมวิทยาลัยเทคนิคสตูล อำเภอเมือง จังหวัดสตูล
เข้าชม : 1483
|