ครูอาสาฯอำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล พบกลุ่มผู้ไม่รู้หนังสือ ตำบลอุใดเจริญ
![](/khonkalong/UserFiles/Image/sip(1).jpg)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล ได้มอบหมายให้นางสุคนธา หลีหมัด ครูอาสาฯอำเภอควนกาหลง พบกลุ่มผู้ไม่รู้หนังสือ บ้านอุใดเหนือ หมู่ที่๖ ตำบลอุใดเจริญ ในวันที่ ๗ สิงหาคม ๒๕๕๕ เวลา ๑๓.๓๐ น. โดยมีผู้มาพบกลุ่ม จำนวน ๑๕ คน
เข้าชม : 929
|