กศน.อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล ต้อนรับนางสาวทัศนา กำปัดตา ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลงและคณะ
![](/khonkalong/UserFiles/Image/h1(2).jpg)
บุคลากรกศน.อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล และตัวแทนชมรมผู้สูงอายุอำเภอควนกาหลง ให้การต้อนรับนางสาวทัศนา กำปัดตา รักษาการในตำแหน่ง ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลง ซึ่งเดินทางมารับตำแหน่ง ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล ในวันที่ ๔ ตุลาคม ๒๕๕๕
คณะทำงานของกศน.อำเภอควนโดน ได้เข้าเยี่ยมชมห้องสมุดประชาชนอำเภอควนกาหลงด้วย
เข้าชม : 847
|