นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล เป็นประธานเปิดโครงการภาษาพาสันติสุข หลักสูตรภาษามลายูกลาง
![](/khonkalong/UserFiles/Image/r9(1).jpg)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล เป็นประธานเปิดโครงการภาษาพาสันติสุข หลักสูตรภาษามลายูกลาง ณ บ้านควนเรือ หมู่๑๐ ตำบลทุุ่งนุ้ย อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล ในวันที่ ๘ มิถุนายน ๒๕๕๕ โดยมีนางสาวรุสนี หลังยาหน่าย ครูกศน.ตำบลทุ่งนุ้ย ให้การต้อนรับ
ในการจัดทำโครงการครั้งนี้ มีผู้สนใจสมัครเรียนจำนวน ๒๙ คน
เข้าชม : 935
|