ครูอาสาฯ ครูกศน.ตำบลอุใดเจริญ อ.ควนกาหลง จ.สตูล เยี่ยมบ้านนักศึกษาและติดตามนักศึกษาเรื่องยาเสพติด ![](http://satun.nfe.go.th/khonkalong/FCKeditor/editor/images/smiley/msn/cry_smile.gif)
![](/khonkalong/UserFiles/Image/aa4.jpg)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล ได้มอบหมายให้ นางธิราวดี อินทานุกูลครูอาสาฯ และนางวิมลา แดงวิไล ครูกศน.ตำบลอุใดเจริญ อ.ควนกาหลง จ.สตูล เยี่ยมบ้านนักศึกษาและติดตามนักศึกษาเรื่องยาเสพติดเพื่อพบกับผู้ปกครองของนักศึกษา พื้นที่ตำบลอุใดเจริญ อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล ในวันที่ ๒๙ มิถุนายน ๒๕๕๕ เวลา ๑๓.๐๐ น.
เข้าชม : 821
|