กศน.ตำบลอุใดเจริญ อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล ติดตามกิจกรรมการเรียนการสอนโครงการภาษาพาสันติสุข
หลักสูตรภาษาอังกฤษ ![](http://satun.nfe.go.th/khonkalong/FCKeditor/editor/images/smiley/msn/teeth_smile.gif)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ได้มอบหมายให้ นางวิมลา แดงวิไล ครูกศน.ตำบลอุใดเจริญ อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล ติดตามกิจกรรมการเรียนการสอนโครงการภาษาพาสันติสุข หลักสูตรภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร ในวันที่ ๓๐ มิถุนายน ๒๕๕๕ ณ ๑๑.๐๐ น. - ๑๓.๐๐ น. ณ กศน.ตำบลอุใดเจริญ บ้านผัง๑ ตำบลอุใดเจริญ โดยมีผู้เข้าร่วมโครงการจำนวน ๒๐ คน
เข้าชม : 842
|