กศน.สตูล ร่วมโครงการ ซ่อมสร้าง ล้างใหม่ กศน.ทำให้
นางวรรญา ทิพย์ดนตรี ผอ.กศน.จังหวัดสตูล มอบหมายให้ นายเฉลิมชัย อาคาสุวรรณ ผอ.กศน.อำเภอเมืองสตูล และนายมรกต กันหนองผือ ผอ.กศน.อำเภอมะนัง ประชุมคณะทำงานจิตอาสาของ กศน.สตูลทุกคน ในวันที่ 2 ของการเข้าร่วมโครงการ ซ่อมสร้าง ล้างใหม่ กศน.ทำให้ เพื่อการปฏิบัติงานที่มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น ซึ่งจิตอาสาทุกคนได้ทำงานอย่างมีความสุข
![](/satun/UserFiles/Image/zzzz1.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/zzzz2.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/zzzzz1.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/zzzz11 (2).jpg)
ความประทับใจจากเจ้าของบ้าน
![](/satun/UserFiles/Image/zzzz11.jpg)
เข้าชม : 1670
|