ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ดำเนินการสอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566
16 -17 กันยายน 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้ นายมะณี ศรีมุณี หัวหน้างานการศึกษาขั้นพื้นฐานพร้อมด้วยบุคลากรดำเนินการสอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566
ณ สนามสอบโรงเรียนนิด้าศึกษาศาสตร์ ตำบลกำแพง และสนามสอบโรงเรียนอนุบาลละงู อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__72261675_0.jpg)
เข้าชม : 129
|