ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ดำเนินการสอบประเมินเทียบระดับการศึกษา มิติความรู้ ความคิด ครั้งที่ 2 ปีการศึกษา 2566
18 กุมภาพันธ์ 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้ นางปิ่นอนงค์ ศรีประพันธ์ ครูชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยนายมะณี ศรีมุณี หัวหน้างานการศึกษาขั้นพื้นฐาน ดำเนินการสอบประเมินเทียบระดับการศึกษา มิติความรู้ ความคิด ครั้งที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ณ สนามสอบ สกร.อำเภอละงู ตำบลกำแพง อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/216884_0.jpg)
เข้าชม : 50
|