ศกร.ตำบลควนสตอ จัดโครงการพัฒนาสังคมและชุมชนอบรมหลักสูตรการบริหารการเงินของวิสาหกิจชุมชน
![](/satun/UserFiles/Image/3_4(2).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/3_5.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/3_1(6).jpg)
วันที่ 19-20 กรกฎาคม 2567
นางสาวสุนีย์ ไมมะหาด ครู กศน.ตำบลควนสตอ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน จัดโครงการพัฒนาสังคมและชุมชนอบรมหลักสูตรการบริหารการเงินของวิสาหกิจชุมชน ณ ศกร.ตำบลควนสตอ หมู่ที่ 10 ตำบลควนสตอ และกลุ่มวิสาหกิจชุมชนกลุ่มกาแฟโบราณชุมชนควนโดนใน อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 11
|