ศกร.ระดับตำบลย่านซื่อ จัดการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ประจำภาคเรียนที่ 1/2567
![](/satun/UserFiles/Image/9 (5)(1).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/9 (10)(2).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/9 (13)(1).jpg)
วันที่ 23 กรกฎาคม 2567
นางสาวรมณีย์ ทิ้งปากถ้ำ ครูอาสาสมัคร กศน.ตำบลย่านซื่อ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน จัดการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ประจำภาคเรียนที่ 1/2567 ณ ศกร.ระดับตำบลย่านซื่อ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 12
|