ศกร.ตำบลย่านซื่อ จัดโครงการอบรมหลักสูตรการบริหารเงินของวิสาหกิจชุมชน
![](/satun/UserFiles/Image/11 (1)(2).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/11 (5)(1).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/11 (4)(1).jpg)
วันที่ 19-20 กรกฎาคม 2567
นางสาวนุรวาตี หมัดสกุล ครู กศน.ตำบลย่านซื่อ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน จัดโครงการหลักสูตรการบริหารเงินของวิสาหกิจชุมชม จำนวน 12 ชั่วโมง ณ ศกร.ตำบลควนสตอ หมู่ที่ 10 ตำบลควนสตอ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 11
|