นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อ.เมืองสตูล มอบอินทผาลัมให้กับคณะครู และบุคลากร กศน.อำเภอเมืองสตูล เนื่องในเดือนรอมฎอน (เดือนแห่งการถือศิลอด) ของชาวมุสลิมทั่วโลก รอมฎอนเป็นช่วงเวลาแห่งผลสะท้อนทางจิตวิญญาณ,การพัฒนาตนเอง และจงรักภักดีกับสักการะ พยายามทำตามหลักคำสอนของศาสนาอิสลามให้มากกว่าเดิม
ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอเมืองสตูล จังหวัดสตูล