ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เข้าร่วมโครงการบริจาคโลหิต ประจำปีงบประมาณ 2566
25 พฤษภาคม 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู จังหวัดสตูล พร้อมด้วยบุคลากรครู นำนักศึกษา ร่วมบริจาคโลหิต ตามโครงการบริจาคโลหิตของ ผู้บริหาร ข้าราชการ บุคลากร นักศึกษาและประชาชนทั่วไป ประจำปีงบประมาณ 25
66 ณ ห้องประชุมพญากาหลง สำนักงาน สกร.จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/120073.jpg)
เข้าชม : 91
|