ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เข้าร่วมโครงการปลูกป่าชายเลนและอนุรักษ์สัตว์น้ำ
1 ธันวาคม 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางวรรณา ดินนุ้ย ครู กศน.ตำบล พร้อมด้วยนางสาวปรีดา เส็นจิต ครู ศรช. และนักศึกษา สกร.อำเภอละงู เข้าร่วมโครงการปลูกป่าชายเลนและอนุรักษ์สัตว์น้ำ เนื่องในวันครบรอบพระราชสมภพ แด่ พระบาทสมเด็จพระบรม ชนกาธิเบศรมหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราชบรมนาถบพิตร และแสดงความจงรักภักดีต่อพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว และพระบรมวงศานุวงศ์ทุกพระองค์ อีกทั้งเสริมสร้างความรู้ ความเข้าใจ การมีส่วนร่วมด้านการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
ณ ซอยทอนอุดม หมู่ที่ 2 ตำบลกำแพง อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/407163006_1574222743340409_1570553015186217744_n.jpg)
เข้าชม : 115
|