ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ร่วมโครงการการแข่งขันกรีฑา สกร.ชายแดนใต้เกมส์ ประจำปีงบประมาณ 2567
22 กุมภาพันธ์ 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้บุคลากร นำนักศึกษาเข้าร่วมโครงการการแข่งขันกรีฑา สกร.ชายแดนใต้เกมส์ ประจำปีงบประมาณ 2567
ณ สนามกลางเทศบาลตำบลฉลุง อำเภอเมือง จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/47(20).jpg)
เข้าชม : 91
|