สำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล เข้าร่วมพิธี "วันยุทธหัตถี" ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๕๕
ในวันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๕๕ นางวรรญา ทิพย์ดนตรี ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล มอบหมายให้ นายประพันธ์ บุญสวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล เข้าร่วมพิธี "วันยุทธหัตถี" ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๕๕ ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๘๐ พรรษา อำเภอเมืองสตูล จังหวัดสตูล เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติ และน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณที่สมเด็จพระเนรศวรมหาราช ทรงมีต่อปวงชนชาวไทย
![](/satun/UserFiles/Image/zzz1(1).JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/zzz2(2).JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/zzz3(1).JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/zzz4(1).JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/zzz5(1).JPG)
เข้าชม : 1252
|