ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เข้าร่วมประชุมคณะทำงานพัฒนาคุณภาพชีวิตกลุ่มชาติพันธุ์มานิ อำเภอละงู จังหวัดสตูล ครั้งที่ 1/2566
22 พฤศจิกายน 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เข้าร่วมประชุมคณะทำงานพัฒนาคุณภาพชีวิตกลุ่มชาติพันธุ์มานิ ครั้งที่ 1/2566 ณ ห้องประชุมที่ว่าการอำเภอละงู จังหวัดสตูล ดังนี้
1. คำสั่งแต่งตั้งคณะทำงานพัฒนาคุณภาพชีวิตกลุ่มชาติพันธุ์มานิ อำเภอละงู
2. ข้อมูลกลุ่มชาติพันธุ์มานิ จำนวน 3 กลุ่ม
3. การพัฒนาคุณภาพชีวิตกลุ่มชาติพันธุ์มานิในห้วงที่ผ่านมา
4. หารือแนวทางการขับเคลื่อนการพัฒนาคุณภาพชีวิตกลุ่มชาติพันธุ์มานิ
![](/satun/UserFiles/Image/S__99098759_0.jpg)
เข้าชม : 91
|