ศูนย์การเรียนชุมชนบ้านปีใหญ่ ดำเนินการประเมินระดับการรู้หนังสือของผู้เรียน ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ให้นักศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
22 พฤศจิกายน 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวปรีดา เส็นจิต ครู ศรช.บ้านปีใหญ่ ดำเนินการประเมินระดับการรู้หนังสือของผู้เรียน ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ให้นักศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ณ ศรช.บ้านปีใหญ่ ตำบลกำแพง อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__75046924_0.jpg)
เข้าชม : 102
|