22 พฤศจิกายน 2566
![📚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1f4da.png)
![✏️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te4/1/16/270f.png)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ครู กศน.ตำบลตำมะลัง และครูอาสาสมัครการศึกษานอกโรงเรียน จัดกิจกรรมถอดบทเรียนจากทักษะสัมมาชีพบนพื้นฐานอัตลักษณ์ชุมชนตำมะลัง ตามศาสตร์พระราชา ณ รร.บ้านตำมะลังเหนือ อำเภอเมือง จังหวัดสตูล