ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู พัฒนาบุคลากรโครงการอบรมการจัดการเรียนการสอนโดยใช้ QBL ร่วมกับ PBL
27 พฤศจิกายน 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เป็นประธานโครงการอบรมการจัดการเรียนการสอนโดยใช้ QBL ร่วมกับ PBL โดยมีบุคลากร สกร.อำเภอละงู จำนวน 18 คน เข้าร่วมอบรมพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมแหลมหยงสตาร์ซีไซด์ อำเภอปะเหลียน จังหวัดตรัง
![](/satun/UserFiles/Image/32(41).jpg)
เข้าชม : 71
|