ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ลงพื้นที่นิเทศการจัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สัปดาห์ที่ 5 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
29 พฤศจิกายน 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ลงพื้นที่นิเทศการจัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สัปดาห์ที่ 5 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
ณ ศกร.ตำบลแหลมสน อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/254721_0.jpg)
เข้าชม : 61
|