23 พฤศจิกายน 2566
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ ครูกศน.ตำบลเกาะสาหร่าย ประเมินระดับการรู้หนังสือให้กับนักศึกษา ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ณ ศกร. ตำบลเกาะสาหร่าย อำเภอเมือง จังหวัดสตูล