24 พฤศจิกายน 2566
![📙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t21/1/16/1f4d9.png)
![📘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta0/1/16/1f4d8.png)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่แทนผู้อำนวยการส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ ครู กศน.ตำบลตำมะลัง นำนักศึกษาร่วมสำรวจแบบเรียนคงเหลือ ประจำภาคเรียนที่ 2
ปีการศึกษา 2566 และจัดระเบียบชั้นหนังสือให้มีความพร้อมในการให้บริการ ณ ศกร.ตำบลตำมะลัง อำเภอเมือง จังหวัดสตูล