ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลง
จัดกิจกรรมรณรงค์ต่อต้านยาเสพติด
ณ ศกร. ตำบลอุใดเจริญ
………………………………………………………,……………
วันที่ 28 พฤศจิกายน 2566
นายทวีศักดิ์ แซ่เจน ครู ชำนาญการ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลง มอบหมายให้ นางนิติยา ด้วงเอียด ครูอาสาฯ พบกลุ่มนักศึกษาจัดกิจกรรมรณรงค์ต่อต้านยาเสพติดระดับม.ต้น ณ ศกร.ตำบลอุใดเจริญอำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/406022555_1420127748540685_4110160213458145603_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/406270117_1420123145207812_6300412063206236612_n.jpg)
เข้าชม : 49
|