ห้องสมุดประชาชนอำเภอละงู จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน กิจกรรมอ่านจับใจความเนื้อเรื่องที่อ่าน
30 พฤศจิกายน 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวอามาลีนา อานัน บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนอำเภอละงู จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน กิจกรรมอ่านจับใจความเนื้อเรื่องที่อ่าน และกิจกรรมส่องสื่อการอ่านน่ารู้ ให้แก่นักศึกษา ศกร.ตำบลละงู ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอละงู ตำบลกำแพง อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/406579452_308250038787639_7402880894687026896_n.jpg)
เข้าชม : 52
|