ศกร.ตำบลแหลมสน ดำเนินการจัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
30 พฤศจิกายน 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นายมะณี ศรีมุณี ครู อาสาสมัครฯ ดำเนินการจัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
ณ ศกร.ตำบลแหลมสน อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/204724_0.jpg)
เข้าชม : 37
|