ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เข้าร่วมกิจกรรมสาธารณประโยชน์ปรับภูมิทัศน์ และปล่อยพันธุ์ปลา เนื่องในวันกองทุนแม่ของแผ่นดิน
1 ธันวาคม 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางปิ่นอนงค์ ศรีประพันธ์ ครูชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมกิจกรรมสาธารณประโยชน์ปรับภูมิทัศน์ และปล่อยพันธุ์ปลา เนื่องในวันกองทุนแม่ของแผ่นดิน เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
ณ บริเวณคลองน้ำตาย บ้านเกาะยวน หมู่ที 3 ตำบลละงู อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/244823_0.jpg)
เข้าชม : 128
|