ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้และพิธีถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลเดชมหาราช บรมราชบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566
5 ธันวาคม 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางปิ่นอนงค์ ศรีประพันธ์ ครูชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้และพิธีถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลเดชมหาราช บรมราชบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566 โดยมีนายธีระพงษ์ คุ่มเคี่ยม นายอำเภอละงู เป็นประธานพิธีวางพานพุ่มดอกไม้และพิธีถวายบังคม พร้อมกล่าวถวายราชสดุดีเพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ อาคารหอประชุมอำเภอละงู ที่ว่าการอำเภอละงู อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/407572849_1576266376469379_3187702321484418137_n.jpg)
เข้าชม : 73
|