นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวย กศน.อำเภอเมืองสตูลปฎิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล จังหวัดสตูล มอบหมายให้ครูอาสาสมัครฯเข้าร่วมการประชุมพิจารณาหลักสูตร โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรพัฒนาบุคลากรเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงานในจังหวัดชายแดนภาคใต้ พ.ศ.2567 โดยมีนางสาวอภิมุข ศรีสมัย เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุม สถาบันส่งเสริมการเรียนรู้ภาคใต้ อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลา