นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฎิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ ครู กศน.ตำบลและครูอาสาสมัครการศึกษานอกโรงเรียน และนักศึกษา ศกร.ตำบลพิมาน ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนากุโบร์พระยาภูมินารถภักดี ร่วมกับชุมชนทุ่งเฉลิมสุข และภาคีเครือข่ายในตำบลพิมาน ณ กุโบร์พระยาภูมินารถภักดี (ซอย 17) ตำบลพิมาน อำเภอเมืองสตูล จังหวัดสตูล