ห้องสมุดประชาชนอำเภอละงู จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน กิจกรรม บันทึกนักอ่าน
6 ธันวาคม 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวอามาลีนา อานัน บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนอำเภอละงู จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน กิจกรรม บันทึกนักอ่าน ให้แก่นักศึกษา ศรช.บ้านปิใหญ่ จำนวน 15 คน เพื่อส่งเสริมการเรียนรู้การจับใจความสำคัญและนำมาสรุปเนื้อหาที่อ่าน ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอละงู
![](/satun/UserFiles/Image/S__75776032_0.jpg)
เข้าชม : 85
|