6 ธันวาคม 2566
![📕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t76/1.5/16/1f4d5.png)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูลมอบหมายให้ครู กศน.ตำบล ประเมินระดับการรู้หนังสือของนักศึกษา ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ณ ศกร.ตำบลตำมะลัง อำเภอเมือง จังหวัดสตูล