วันที่ 13 ธันวาคม 2566
นายอาดำ ลิงาลาห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอทุ่งหว้า รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอมะนัง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอมะนัง จังหวัดสตูล มอบหมายให้นางสาวนริสรา พงค์หลง บรรณารักษ์มอบหนังสือให้อาสาสมัครส่งเสริมการอ่าน ลงพื้นที่หมุนเวียนหนังสือบ้านหนังสือชุมชน