วันที่ 7 ธันวาคม 2566
นายภัทรพล ทองหล่อ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอท่าแพ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าแพ ปฏิบัติราชการแทนอธิบดีกรมส่งเสริมการเรียนรู้ พร้อมนายอนุกรักษ์ ศรีบัว นักจัดการงานทั่วไป เข้าร่วมโครงการเพิ่มทักษะด้านอาชีพแก่นักศึกษาที่ไม่ได้เรียนต่อหลังจบการศึกษาภาคบังคับจังหวัดสตูล ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนสตูลวิทยา จังหวัดสตูล