วันที่ 13 ธันวาคม 2566
นายภัทรพล ทองหล่อ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอท่าแพ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอท่าแพ จังหวัดสตูล มอบหมายให้ นางมัยมูนะห์ หะยีเหย็บ ตำแหน่ง ครูอาสาสมัครการศึกษานอกโรงเรียน จัดกิจกรรมการเรียนการสอน วิชาทักษะการเรียนรู้ เรื่องการเรียนรู้ด้วยตนเอง
ให้แก่นักศึกษา ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ณ ศกร.ตำบลสาคร อำเภอท่าแพ จังหวัดสตูล