[x] ๏ฟฝิดหน๏ฟฝาต๏ฟฝาง๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ
วันที่ ๒๖ มิถุนายน วันต่อต้านยาเสพติดโลก ขอให้สถานศึกษาจัดกิจกรรมรณรงค์ประชาสัมพันธ์เพื่องสร้างการรับรู้เนื่องในวันยาเสพติดโลก
Home
รู้จักเรา
กิจกรรม ประชาสัมพันธ์
ปฏิทินปฏิบัติการ
Webboard
บทความสาระน่ารู้
ศรช.แหล่งเรียนรู้
ติดต่อเรา
เข้าระบบ
ข่าวประชาสัมพันธ์
บุคลากร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอมะนัง ร่วมกิจกรรมจิตอาสา เราทำความดี ด้วยหัวใจ
พฤหัสบดี ที่ 14 เดือน ธันวาคม พ.ศ.2566
บุคลากร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอมะนัง ร่วมกิจกรรมจิตอาสา เราทำความดี ด้วยหัวใจ
วันที่ 13 ธันวาคม 2566
นายอาดำ ลิงาลาห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอทุ่งหว้า รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอมะนัง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอมะนัง จังหวัดสตูล มอบหมายให้บุคลากรในสังกัด พร้อมด้วยนักศึกษา ร่วมกิจกรรมจิตอาสา เราทำความดี ด้วยหัวใจ กิจกรรมประกอบด้วยปรับภูมิทัศน์ ทำความสะอาด เก็บขยะ กวาดขยะ บริเวณโดยรอบวัดปัณณรสารามให้มีความสะอาด เพื่อความสวยงามเป็นระเบียบเรียบร้อย ณ วัดปัณณรสาราม หมู่ที่ 7 ตำบลนิคมพัฒนา อำเภอมะนัง จังหวัดสตูล
เข้าชม : 104
ข่าวประชาสัมพันธ์ 5 อันดับล่าสุด
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอท่าแพ ร่วมต้อนรับคณะผู้บริหาร ในการเยี่ยมชมการจัดโครงการพัฒนาศักยภาพเพื่อเพิ่มทักษะการสร้างาน สร้างอาชีพ นักศึกษา สกร.ระดับอำเภอท่าแพ
29 / ก.ค. / 2567
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอท่าแพ ฝึกซ้อมการเล่นกีฬาเปตอง
29 / ก.ค. / 2567
สกร.ระดับอำเภอท่าแพ ประชุม ติดตามงาน รายงานผลการปฏิบัติงาน ประจำสัปดาห์
29 / ก.ค. / 2567
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอท่าแพ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันสำคัญของชาติไทย ประจำเดือน กรกฎาคม 2567
29 / ก.ค. / 2567
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอท่าแพ ร่วมพิธีเปิดงานมหกรรม งานวิชาการ เรียนดี มีความสุข Innovation for Life ปีงบประมาณ พ.ศ.2567
29 / ก.ค. / 2567
สตูล สงบ
สะอาด ธรรมชาติบริสุทธิ์
สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล
168 หมู่ที่ 6 ตำบลคลองขุด อำเภอเมือง จังหวัดสตูล 91000 โทรศัพท์ : 074-711449
โทรสาร :
074-721413
E-mail : stn_it@dole.go.th
Powered by
MAXSITE 1.10
Modify by นิกร เกษโกมล Version 2.05