สกร.อำเภอควนโดน จัดโครงการค่ายยุวกาชาด
![](/satun/UserFiles/Image/1_2(5).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1_3(5).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1(597).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1_1(5).jpg)
วันที่ 18-19 ธันวาคม 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน มอบหมายให้ผู้รับผิดชอบงานพัฒนาผู้เรียน นำนักศึกษา จำนวน 40 คน เข้าร่วมโครงการค่ายยุวกาชาด สกร.อำเภอควนโดน เพื่อให้นักศึกษามีความรู้ความเข้าใจหลักการของกาชาดและยุวกาชาด ณ ภูริศึกษาวิชชาลัย อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
เข้าชม : 73
|