สำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล เข้าร่วมพิธี "วันยุทธหัตถี" ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๕๖
ในวันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๕๖ นายวสันต์ รัชชวงษ์ ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล มอบหมายให้ นายเฉลิมชัย อาคาสุวรรณ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล และบุคลากร เข้าร่วมพิธี "วันยุทธหัตถี" ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๕๖ ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๘๐ พรรษา ศาลากลาง จังหวัดสตูล เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติ และน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณที่สมเด็จพระเนรศวรมหาราช ทรงมีต่อปวงชนชาวไทย
![](/satun/UserFiles/Image/IMG_2178(1).JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/IMG_2153(1).JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/IMG_2166.JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/IMG_2169.JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/IMG_2152.JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/IMG_2171.JPG)
เข้าชม : 1228
|