ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เข้าร่วมประชุมชี้แจงนโยบายและจุดเน้นการดำเนินงาน สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
20 ธันวาคม 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมประชุมชี้แจงนโยบายและจุดเน้นการดำเนินงาน สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยนางวาสนา อนุสรณ์ประเสริฐ ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล เป็นประธานในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมพญากาหลง สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/4(417).jpg)
เข้าชม : 123
|