ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ร่วมเป็นวิทยากร การประชุมชี้แจงนโยบายและจุดเน้นการดำเนินงาน สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
20 ธันวาคม 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู จังหวัดสตูล ร่วมเป็นวิทยากร การประชุมชี้แจงนโยบายและจุดเน้นการดำเนินงาน สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 (การเรียนรู้เพื่อคุณวุฒิตามระดับ งานการศึกษาขั้นพื้นฐาน) ณ ห้องประชุมพญากาหลง สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/4(418).jpg)
เข้าชม : 110
|