ศกร.ตำบลน้ำผุด อำเภอละงู จัดกิจกรรมโครงการศูนย์อาชีพชุมชน รูปแบบกลุ่มสนใจหลักสูตรไช่เค็มดินแดงลานเสือ
21 ธันวาคม 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู จังหวัดสตูล มอบหมายให้นางสาวสุวิมล ส่งเมือง ครู กศน.ตำบล จัดกิจกรรมโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน รูปแบบกลุ่มสนใจหลักสูตรไช่เค็มดินแดงลานเสือ จำนวน (ศคส.ปันสุขสนุกกับการเรียนรู้เพื่อมอบเป็นของขวัญปีใหม่ให้แก่ประชาชน) ณ บ้านเลขที่ 137 หมู่ที่ 7 ตำบลน้ำผุด อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__99926071_0.jpg)
เข้าชม : 110
|