ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ร่วมแสดงความยินดีกับนางสาวคอดีย๊ะ ทิ้งน้ำรอบ นักจัดการงานทั่วไป ในโอกาสบรรจุเข้ารับราชการ
21 ธันวาคม 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัดร่วมแสดงความยินดีกับนางสาวคอดีย๊ะ ทิ้งน้ำรอบ นักจัดการงานทั่วไป ในโอกาสบรรจุเข้ารับราชการ (นักวิชาการพัฒนากร กรมการพัฒนาชุมชน จังหวัดกาญจนบุรี) และในการนี้ได้ร่วมรับประทานอาหารพร้อมกัน ณ ร้านปาปาย่ามัม ตำบลปากน้ำ อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__14639171_0.jpg)
เข้าชม : 74
|