ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ร่วมวางแผนการจัดกิจกรรมต่างๆ ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ตามนโยบายของกรมส่งเสริมการเรียนรู้
25 ธันวาคม 2566
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู พร้อมด้วยครู กศน.ตำบล และครูศรช. ร่วมวางแผนการจัดกิจกรรมต่างๆ ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ตามนโยบายของกรมส่งเสริมการเรียนรู้ และปรึกษาหารือแนวทางการปฏิบัติงานร่วมกัน ณ สกร.อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__77676662_0.jpg)
เข้าชม : 71
|