ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน จัดประชุมคณะกรรมการสถานศึกษา
![](/satun/UserFiles/Image/754171.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/S__688159.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/754172.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/S__688160.jpg)
วันที่ 4 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น.
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน. อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน จัดประชุมคณะกรรมการสถานศึกษา ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุม สกร.อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 125
|