ศูนย์การเรียนชุมชนบ้านปากละงู จัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สัปดาห์ที่ 10 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
4 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงูมอบหมายให้นางหัสนีย์ หัสมา ครู ศรช.บ้านปากละงู ดำเนินการจัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สัปดาห์ที่ 10 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ณ ศรช.บ้านปากละงู ตำบลละงู อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__14876714_0.jpg)
เข้าชม : 96
|