ศูนย์การเรียนชุมชนบ้านปีใหญ่ จัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สัปดาห์ที่ 10 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
4 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวปรีดา เส็นจิต ครู ศรช.บ้านปีใหญ่ ดำเนินการจัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สัปดาห์ที่ 10 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ณ ศรช.บ้านปีใหญ่ ตำบลกำแพง อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__78266447_0.jpg)
เข้าชม : 94
|