ศกร.ตำบลแหลมสน ดำเนินการจัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนต้นสัปดาห์ที่ 10 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
5 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นายมะณี ศรีมุณี ครู อาสาสมัครฯ ดำเนินการจัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น สัปดาห์ที่ 10 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
ณ ศกร.ตำบลแหลมสน อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/209956_0.jpg)
เข้าชม : 107
|