ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ดำเนินการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษา ครั้งที่ 1 ประจำปี 2567
5 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ดำเนินการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษา ครั้งที่ 1 ประจำปี 2567 เพื่อปรึกษาและพิจารณาให้ข้อเสนอแนะเกี่ยวกับงานส่งเสริมการเรียนรู้
ณ ห้องประชุม สกร.อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/812133_0(1).jpg)
เข้าชม : 115
|