นายอาดำ ลิงาลาห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอทุ่งหว้า รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอมะนัง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอมะนัง จังหวัดสตูล มอบหมายให้บุคลากรในสังกัด มอบของขวัญ ของรางวัล เนื่องในกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ โรงเรียนอนุบาลมะนัง ตำบลนิคมพัฒนา จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/417852956_24615785844736092_8894326929093662679_n.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/418138183_24615786568069353_5032310371851488448_n.jpg)